Babban injin daskarewa vs Firinji na ƙasa
Idan ya zo ga siyayyar firiji, akwai yanke shawara da yawa don auna.Girman na'urar da alamar farashin da ke tare da ita yawanci abubuwa ne na farko da za a yi la'akari da su, yayin da ingancin makamashi da zaɓin gamawa ke biyo baya nan da nan.Duk da haka, wani mahimmin fuska mai mahimmanci shine firiji's sanyi ko sanyawa injin daskarewa.Duk da yake ba'Mafi kyawun abin da za a zaɓa daga, babban injin daskarewa da firiji na ƙasa na iya ƙayyade yadda kuke amfani da tsara firijin ku kowace rana.
Idan kasake tsage tsakanin su biyun, karantawa kamar yadda masana a Albert Lee za su taimaka muku bincika bambance-bambancen tsakanin nau'ikan firiji don haka ku yi sayayya da cikakken sani.
Manyan firiza: Ribobi da Fursunoni
Ribobi
Zaɓin mafi inganci mai ƙarfi (mai arha don aiki)
Matsayin farashi mai araha
Yawaita ajiyar firiji mai amfani
Wurin daskarewa yana da sauƙin shiga
Yayi kyau ga ƙananan wurare
Fursunoni
Ƙananan zaɓuɓɓukan ƙungiya
Babu aljihunan injin daskarewa
ba't ko da yaushe dace da tsarin dafa abinci na zamani
Babu zaɓuɓɓukan mai ba da ruwa ko kankara da ke akwai
Babban firiza ya lashe't ƙara da yawa dangane da jan hankali na gani, amma wannan ƙirar firji maras lokaci zai yi aiki azaman tsarin adana abinci mai dogaro a kowane ɗakin dafa abinci.Idan kuna zaune a cikin gida guda, kuna da ƙaramin dafa abinci, ko fi son ware ƙarin kasafin kuɗin ku ga sauran kayan aikin, to babban firiji yana da babban zaɓi.
Suna da zaɓi mafi araha idan aka kwatanta da firji na ƙasa kuma suna amfani da ƙarancin kuzari, yana sa su da yawa arha don aiki.Akwai sararin ajiya da yawa a cikin ɗakin firiji, kuma babban ɗigon zai kasance a tsayi mai sauƙi mai sauƙi, saboda haka zaku iya isa ga duk abincin da kuka fi so da sauri.
Idan kun yi't buƙatar ƙarfin injin daskarewa da yawa ko fasalulluka masu tsayi da yawa, babban firiji kayan aiki ne da ake nema ga duk wanda ke neman samfur mai araha don ɗaukar buƙatun firji.
Babban Dajin muFarko Zaba:KD500FWE
Ajiye adana kayan yau da kullun na dangin ku tare da wannan firjin dutsen ƙasa daga Whirlpool.Wurare masu ma'ana kamar Deli Drawer da FreshFlow suna samar da masu adana kayan yau da kullun a cikin kyakkyawan yanayin su, yayin da ɗakunan gilashin SpillGuard suna sauƙaƙe tsaftacewa da hana ruwaye daga zubewa a kan ɗakunan ajiya a ƙasa.Bugu da ƙari, fitilun LED na ciki suna kiyaye abinci mai kyau kamar yadda ya ɗanɗana.
Tsarin Gudanar da Zazzabi na Accu-Chill yana sanyaya abinci da sauri tare da fasahar ginanniyar fasaha wacce ke fahimta da dacewa da yanayin zafi daban-daban don ƙirƙirar yanayi na musamman don abincin ku, kuma Adaptive Defrost yana lura da yanayin injin daskarewa ta atomatik don yin lissafin buɗe kofa kuma yana bushewa kawai idan ya cancanta. .
Ƙarin fasali sun haɗa da:
lƘirar injin daskarewa tauraro huɗu
lLikitan kayan lambu mai sauƙin zamewa sau biyu
lDuk irin ƙarfin da za ku iya zaɓa
lBabban ƙirar sararin ajiyan firiji
lSabon yankin ajiyar abinci
Tushen injin daskarewa: Ribobi da Fursunoni
Ribobi
Mafi girman ajiyar injin daskarewa da zaɓuɓɓukan ƙungiya
Yana da kyau ga ƙananan iyalai masu girma zuwa matsakaici
Zane na zamani
Ana iya samun sauƙin abinci (firijin matakin ido/kafaɗa)
Zaɓin don tara abinci a cikin injin daskarewa
Fursunoni
Matsayin farashi mafi tsada
Yana amfani da ƙarin kuzari don aiki
Ana iya yin kuskure ko rasa abinci a ƙasan injin daskarewa
Ana buƙatar lankwasawa don samun isa ga aljihun firiza
Firinji na ƙasa sun zama ɗaya daga cikin shahararrun samfuran firiji a cikin 'yan shekarun nan.Za ku sami firji na ƙofar Faransa tare da wannan ginin injin daskarewa, amma idan kuna'sake neman naúrar kofa ɗaya, akwai kyawawan zaɓuɓɓuka.
Zane mai fa'ida yana da kyau ga iyalai da sayayya masu yawa, abubuwan da aka sanyaya a koyaushe suna gani, kuma yawancin zaɓuɓɓukan ƙungiyoyi a cikin sassan firiji da injin daskarewa suna ba da damar ingantaccen ajiya.
Raka'o'in injin daskarewa na ƙasa sun ɗan ɗanɗana gaba idan aka kwatanta da manyan na'urorin injin daskarewa kuma wani lokacin suna buƙatar ƙarin kuzari don aiki;duk da haka, ƙarar ƙarfin yana ba ku damar haɓaka sararin ajiyar ku da rage yawan tafiye-tafiye zuwa kantin kayan miya.
Idan yawanci kuna rasa abubuwa a bayan injin daskarewa, tara manyan daskararrun abubuwa kamar yankan nama, ko kun fi son ƙirar injin injin daskarewa idan aka kwatanta da injin daskarewa mai murɗa kofa, to firijin na ƙasa shine mafita mai kyau ga tsara abincinku kuma ku riƙe kyawawan sha'awa a ƙirar kicin ɗin ku.
Lokacin aikawa: Jul-04-2022